Striga Bikes Shaw Boulevard Branch | Bike Shop Visit


Sa video na to bumisita tayo sa bagong bukas na branch ng Striga Bikes located along Shaw Boulevard. Nag-unbox din tayo ng Devel Meta V2 Aurora frame set. Announcement na din ng raffle ng Falcon Kodiak carbon XC mtb frame care of Striga Bikes.
🚴 Striga Bikes fb page https://www.facebook.com/strigabikes/
🚴 Striga Bikes SHOPEE https://shp.ee/u68khd9
🚴 Harani Mall https://haranimall.com/?ref=unliahon
🚴 Striga Bikes Youtube Channel https://www.youtube.com/channel/UCkMLQUlr_ilubSNjnftEWkA

🚴 Striga Bikes Shaw Boulevard
Address: 561 Shaw Blvd, Mandaluyong, Metro Manila
Contact Numbers: 09157620469 / 09956516695


🚴 Striga Bikes Tandang Sora Bike Shop Visit https://youtu.be/8ghMUY2SjMQ
—-
Join this channel to get access to perks:
https://www.youtube.com/channel/UCUCPRPRrL-D_Dfn6E1rZgXA/join
Wish to help the channel?
BECOME A PATREON SUPPORTER https://www.unliahon.com/link/patreon/
Merch Shop https://www.unliahon.com/link/merch-shop/
Pag bibili kayo sa Shopee or Lazada, please use my link to help the channel:
Shopee https://www.unliahon.com/link/shopee/
Lazada https://www.unliahon.com/link/lazada/
Business contact: [email protected]
2nd channel: https://www.youtube.com/channel/UCcao1OQRhF2ezxKFwwqGzVA
—-
📷 My Youtube Equipment:
Action Cam para sa ride vlogs https://www.unliahon.com/link/vlogging-action-cam/
Lazada Link https://www.unliahon.com/link/vlogging-action-cam-lazada/
My Camera https://www.unliahon.com/link/my-camera/
Lens for Blurry Background https://www.unliahon.com/link/lens-1/
Vlogging Lens https://www.unliahon.com/link/lens-2/
Wireless Mic https://www.unliahon.com/link/wireless-mic/
Tripod https://www.unliahon.com/link/tripod-2/
Vlogging Mini Tripod https://www.unliahon.com/link/mini-tripod-2/
Lahat ng gamit ko https://www.unliahon.com/gears/
—-
Subscribe para maging Certified Kapadyak ka na din. Just click 👉 https://www.unliahon.com/link/certified-kapadyak/
—–
WEB https://www.unliahon.com
FB GROUP https://www.unliahon.com/link/tambayan/
FB PAGE https://www.unliahon.com/link/facebook/
INSTAGRAM: https://www.unliahon.com/link/instagram/
TIKTOK: https://www.unliahon.com/link/tiktok/
Ride safe lagi mga kapadyak!

Music I use: https://www.unliahon.com/link/music/

#UnliAhon #StrigaBikes #BikeShop

Chapters:
0:00 Intro
0:23 Shop Tour
2:04 Meet the Staff
2:51 Shop Address, Location & Landmark
4:10 Contact Details
4:36 Soft Opening Sale & Promo
4:58 Payment Options
5:47 Devel Project Meta V2 Aurora Unboxing
8:16 Online Platforms
9:29 Outro


  •  
  •  
  •  
  •