SATURN TELESTO FORK | FIRST IMPRESSIONS | Budget Air Suspension Fork


Unli Ahon Merch Shop https://www.unliahon.com/link/merch-shop/
Meron tayo ditong budget air suspension fork from Saturn. Ito yung Saturn Telesto Air Fork.
Check lang natin yung fork specs. Kakabit natin to sa Saturn Atlas Project Bike
Available sa 420 Bike Shop https://www.facebook.com/pages/category/Outdoor—Sporting-Goods-Company/420-fourtwenty-BIKE-SHOP-463906891025111/
—-
Wish to help the channel?
BECOME A PATREON SUPPORTER https://www.unliahon.com/link/patreon/
Merch Shop https://www.unliahon.com/link/merch-shop/
Business contact: [email protected]
2nd channel: https://www.youtube.com/channel/UCcao1OQRhF2ezxKFwwqGzVA
—-
📷 My Youtube Equipment:
Action Cam para sa ride vlogs https://www.unliahon.com/link/vlogging-action-cam/
Lazada Link https://www.unliahon.com/link/vlogging-action-cam-lazada/
My Camera https://www.unliahon.com/link/my-camera/
Lens for Blurry Background https://www.unliahon.com/link/lens-1/
Vlogging Lens https://www.unliahon.com/link/lens-2/
Wireless Mic https://www.unliahon.com/link/wireless-mic/
Tripod https://www.unliahon.com/link/tripod-2/
Vlogging Mini Tripod https://www.unliahon.com/link/mini-tripod-2/
Lahat ng gamit ko https://www.unliahon.com/gears/
—-
🛍 Bili kayo sa Lazada kahit ano using my link para naman may kita ako https://www.unliahon.com/link/lazada/
—-
Subscribe para maging Certified Kapadyak ka na din. Just click 👉 https://www.unliahon.com/link/certified-kapadyak/
—–
BLOG https://www.unliahon.com
FB GROUP https://www.unliahon.com/link/tambayan/
FB PAGE https://www.unliahon.com/link/facebook/
INSTAGRAM: https://www.unliahon.com/link/instagram/
TIKTOK: https://www.unliahon.com/link/tiktok/
Ride safe lagi mga kapadyak!

Animated Intro by allen ahyong https://www.youtube.com/channel/UCC6-_TGuO7Z9CYE3c6GMKgQ

Music I use: https://www.unliahon.com/link/music/

#UnliAhon #MTB #SaturnBike


  •  
  •  
  •  
  •